Chính chủ cần bán căn nhà mặt tiền quốc lộ 57 .mỏ cày nam ,bến tre. 0902 819 ***

Mức giá
7,00 Tỷ
Diện tích
17.7m²
Phòng ngủ
2PN
Thông tin mô tả
Thân gửi ace môi giới hỗ trợ tìm khách
Chính chủ cần bán căn nhà mặt tiền quốc lộ 57 .mỏ cày nam ,bến tre.
Diện tích: 17.72 m55 m( tc# 960m²) thổ cư: 150m , trên đất có sẵn căn nhà rất đẹp.
Vị trí mặt tiền quốc lộ 57 cách cầu Mương Điều 200m .
Giá bán : 7 tỉ ( thương lượng)
Có Hoa hồng ace giới thiệu
Liên hệ : Kim Oanh ( chính chủ)Đặc điểm bất động sản
Loại hình: Bán đất
Số phòng ngủ: 2
Số tolet: 2
Pháp lý: Sổ đỏ, Sổ hồng
Mặt tiền: 15m - 20m
Đường vào: 7m - 10m
Xem tất cảNhà đất bán
Kho xưởng + 400m2 thổ cư mặt tiền QL57B chỉ 5,7tr/m2, DT 687m2 SHR
3,90 Tỷ
-
687 m²
An Hóa, An Hòa, Châu Thành, Bến Tre, Việt Nam
Nhà đất bán
Family Home| 120 sq.m
84.000,00 Tỷ
-
120 m²
67-04 Myrtle Ave, Glendale, Queens, NY 11385, USA
Bán đất , Nhà đất bán
Bán nền đất ONT gần chợ Sơn Phú Giồng Trôm Bến Tre 1,35tỷ
1,35 Tỷ
-
230 m²
Sơn Phú, Tp. Bến Tre, Bến Tre, Việt Nam